ตัวปรับสายก้ามเบรค แบบนี้หาจากไหนได้ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Ploen_Special
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Specialized allez E5

ตัวปรับสายก้ามเบรค แบบนี้หาจากไหนได้ครับ

โพสต์ โดย Ploen_Special »

ตัวปรับสายเบรคหายไปอันนึงครับ ไม่รู้หาจากไหน (Ultegra)
ไฟล์แนบ
s-l640.jpg (23.89 KiB) เข้าดูแล้ว 702 ครั้ง
wheeler 168
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไม่แน่นอน
Bike: Trek Emonda SL

Re: ตัวปรับสายก้ามเบรค แบบนี้หาจากไหนได้ครับ

โพสต์ โดย wheeler 168 »

เคยสั่งให้เพื่อนจากอีเบย์ครับ เพราะเพื่อนบอกว่าตามหาแล้วไม่มีคนขาย
Haven't you got talent ?

Name plate ultegra 6700 ข้างซ้าย
สนใจติดต่อได้ครับ
Ploen_Special
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Specialized allez E5

Re: ตัวปรับสายก้ามเบรค แบบนี้หาจากไหนได้ครับ

โพสต์ โดย Ploen_Special »

wheeler 168 เขียน:เคยสั่งให้เพื่อนจากอีเบย์ครับ เพราะเพื่อนบอกว่าตามหาแล้วไม่มีคนขาย
T T ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”