HANDLEBAR รุ่นนี้ dropกับreach เท่าไรครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
aeonline
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

HANDLEBAR รุ่นนี้ dropกับreach เท่าไรครับ '

โพสต์ โดย aeonline »

รูปภาพ
มีใครทราบบ้าง แฮนด์รุ่นนี้ dropกับreach เท่าไรครับ สวยงามมาก
รูปประจำตัวสมาชิก
cocommnn
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: HANDLEBAR รุ่นนี้ dropกับreach เท่าไรครับ '

โพสต์ โดย cocommnn »

FSA Energy T
145mm drop
90mm reach
aeonline
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: HANDLEBAR รุ่นนี้ dropกับreach เท่าไรครับ '

โพสต์ โดย aeonline »

ขอบคุณครับ ในนี้มีร้านไหนขายบ้างไหมครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”