ขอถามคนใช้ cervelo R2 หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kaewzero
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Roadbike

ขอถามคนใช้ cervelo R2 หน่อยครับ

โพสต์ โดย kaewzero »

- ขอถามอารมณ์การปั่นครับว่าเป็นยังไงบ้าง ขอบคุณมากครับ
พัฒนะ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอถามคนใช้ cervelo R2 หน่อยครับ

โพสต์ โดย พัฒนะ »

นุ่มมาก ปั่นสบายคุ้มราคาครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kaewzero
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Roadbike

Re: ขอถามคนใช้ cervelo R2 หน่อยครับ

โพสต์ โดย kaewzero »

ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”