2inpower จาก sram red เปลี่ยนเป็น dura ace di2 ได้เลยไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
aeiouk
สมาชิก
สมาชิก

2inpower จาก sram red เปลี่ยนเป็น dura ace di2 ได้เลยไหมครับ

โพสต์ โดย aeiouk »

Sram Red + 2inpower และจาน ถ้าเปลี่ยนชุดขับเป็น dura ace di2 ยังใช้ 2inpower เดิมได้ไหมครับ
visual3dmax
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: 2inpower จาก sram red เปลี่ยนเป็น dura ace di2 ได้เลยไหมครับ

โพสต์ โดย visual3dmax »

ต้องดูด้วยว่าเฟรม เป็นรุ่นใหนถ้า bb30 มีกระโหลกแปลงใช้ได้ แต่ถ้า ขา red bb30 รุ่นแกนสั้น ใช้ได้แค่เฟรมที่เป็น bb30
แต่เรด gxp ใส่ได้เกือบทุกรุ่น หากระโหลกแปลงใช้เอา
รูปประจำตัวสมาชิก
cocommnn
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: 2inpower จาก sram red เปลี่ยนเป็น dura ace di2 ได้เลยไหมครับ

โพสต์ โดย cocommnn »

aeiouk เขียน:Sram Red + 2inpower และจาน ถ้าเปลี่ยนชุดขับเป็น dura ace di2 ยังใช้ 2inpower เดิมได้ไหมครับ
เปลี่ยนแค่ชุดเกียร์ จานเดิมใช้ได้เลย
aeiouk
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย aeiouk »

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
flybigbear
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานจังหวัดแพร่
Bike: NICH SIGNATURE

โพสต์ โดย flybigbear »

เปลี่ยนแค่ชุดขับ ได้เลยครับ

แต่ถ้าเป็นผมจะอัพไป etab
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”