ใครพอจะทราบข่าวความคืบหน้างานก่อสร้างของสนามฟ้าบ้างไหมครับ ว่าจะเปิดให้เข้าใช้ได้ซักเมื่อไหร่ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

ใครพอจะทราบข่าวความคืบหน้างานก่อสร้างของสนามฟ้าบ้างไหมครับ ว่าจะเปิดให้เข้าใช้ได้ซักเมื่อไหร่ครับ

โพสต์ โดย simple_shot » 22 ต.ค. 2017, 20:52

แรกๆก็ไปปั่นหน้าโรงขยะบ้าง แต่พอฝนเริ่มตกติดๆกันก็ไม่ได้ผ่านไปแถวนั้นมาหลายเดือนแล้วครับ
คืออยากทราบว่าทำเสร็จไปกี่เปอร์เซนต์แล้วครับ มี Late จากตารางเวลามากน้อยเพียงไหนครับ
อยากจะปั่นยาวๆเต็มที่แล้วครับ