Dura ace c60 ขอบอลูยางงัด มีท่านไหนใช้ แจ่มไหมคราบ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Pongpang69
สมาชิก
สมาชิก

Dura ace c60 ขอบอลูยางงัด มีท่านไหนใช้ แจ่มไหมคราบ

โพสต์ โดย Pongpang69 »

สวัสดีคราบ มี สมช ท่านไหนใช้อยู่ วิจารณ์ ให้ด้วยคราบ
รูปประจำตัวสมาชิก
Teerapoj
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Scott Foil

Re: Dura ace c60 ขอบอลูยางงัด มีท่านไหนใช้ แจ่มไหมคราบ

โพสต์ โดย Teerapoj »

ดีงามตามท้องเรื่องเลยครับ แต่ผมปั่นแค่ถนนในหมู่บ้านกับที่สนามฟ้าเท่านั้นน่ะครับที่อื่นยังไม่ได้ไป

รูปภาพ
Pongpang69
สมาชิก
สมาชิก

Re: Dura ace c60 ขอบอลูยางงัด มีท่านไหนใช้ แจ่มไหมคราบ

โพสต์ โดย Pongpang69 »

ค่าตัวเท่าไหรคราบพี่
รูปประจำตัวสมาชิก
Teerapoj
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Scott Foil

โพสต์ โดย Teerapoj »

Pongpang69 เขียน:ค่าตัวเท่าไหรคราบพี่
จัดมาเมื่อกลางปีจากร้านดังลาดพร้าวสี่หมื่นกลางๆครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”