รู้สึกว่าหลักอานคาร์บอนกระด้างกว่าหลักอานอลูอีก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

รูปประจำตัวสมาชิก
Juhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รู้สึกว่าหลักอานคาร์บอนกระด้างกว่าหลักอานอลูอีก

โพสต์ โดย Juhaha »

ลองเทียบหลายตัว กับอลู ยังไม่เคยเจอตัวไหนกระด้างกว่า อลูสักตัวนะครับ น่าจะเกิดจากของจีน คุณภาพตามราคา ครับ
xess
สมาชิก
สมาชิก

Re: รู้สึกว่าหลักอานคาร์บอนกระด้างกว่าหลักอานอลูอีก

โพสต์ โดย xess »

ผมใช้อันนี้อยู่ กระด้างน้อยกว่าหลักอานอลูติดรถ โอเคเลย

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”