สร้างเส้นทางใน Endomondo แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
machoman
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: Cannondale

สร้างเส้นทางใน Endomondo แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนน

โพสต์ โดย machoman »

ก่อนนี้เคยเข้าเวป endomondo เพื่อสร้างเส้นทางปั่นอยู่หลายครั้งก็ไม่พบปัญหา แต่ตอนนี้พบว่าพอกำหนดจุดในแผนที่แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนนดันเป็นเส้นตรงจากจุดถึงจุดเลย ใล่ขั้นตอนต่างๆดูก็หาไม่เจอว่าทำผิดตรงใหน ขอน้าๆช่วยแนะนำให้หน่อยครับ
Route.JPG (78.08 KiB) เข้าดูแล้ว 1039 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
PL7624
สมาชิก
สมาชิก
Tel: o81-3592356
Bike: TREK1.1
ติดต่อ:

Re: สร้างเส้นทางใน Endomondo แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนน

โพสต์ โดย PL7624 »

ของผมเปลี่ยนมือถือใหม่ก็เป็นครับ แต่เครื่องเก่าไม่เป็นแบบนี้ น่าจะเป็นที่ตัวจับgpsของมือถือมากกว่าครับ
machoman
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: Cannondale

Re: สร้างเส้นทางใน Endomondo แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนน

โพสต์ โดย machoman »

PL7624 เขียน:ของผมเปลี่ยนมือถือใหม่ก็เป็นครับ แต่เครื่องเก่าไม่เป็นแบบนี้ น่าจะเป็นที่ตัวจับgpsของมือถือมากกว่าครับ
ของผมใช้ในคอมครับ ก่อนหน้านี้ก็ปกติดี
รูปประจำตัวสมาชิก
phisanu
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818833788
team: RR
Bike: k

โพสต์ โดย phisanu »

ถ้าสัญญาณ จีพีเอส หายมันจะลัดตรงให้เลย แต่อันนี้ทำไมลัดหมด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”