อยากปรึกษาเรื่องประกอบล้อเสือหมอบอ่ะครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Dr.Dew
สมาชิก
สมาชิก
team: Hi(speed) Society Bike Club
Bike: Trek Emonda SL
ติดต่อ:

อยากปรึกษาเรื่องประกอบล้อเสือหมอบอ่ะครับ

โพสต์ โดย Dr.Dew »

พอดีผมได้ลิอ Cycle ops powertap G3 ที่ติดมาเป็นขอบอลูบ้านๆ ซี่ DT ไม่ใช่ซี่ Aero อ่ะครับ ผมเริ่มอยากเก็บเป็นล้อซ้อมที่มันมีคุณภาพที่ดีขึ้นอ่ะครับ เลยเล็งอยากประกอบกับขอบใหม่ที่ดีกว่าเดิม ที่ผมเล็งๆ คือ HED Belgium ตัวดุมเองเหมาะกับ ซี่ 32 ซี่อ่ะครับ มันมีขอบตัวเลือกที่ดีกว่านี้ไหมครับ และถ้าเปลี่ยนล้อมันจะคุณสมบัติดีขึ้นรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”