Bryton rider10 ใช้งานอัพโหลด ขึ้นแอปstarwaไม่ได้

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
brillant8514
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: CYCLINGTOURINGBIKE
Bike: Scott

Bryton rider10 ใช้งานอัพโหลด ขึ้นแอปstarwaไม่ได้

โพสต์ โดย brillant8514 »

ขอความช่วยเหลือครับพี่ๆท่านใดเคยใช้ไมล์bryton rider10 มีขั้นตอนวิทีการใช้ กับการอัพโหลด
ลองมาสักอาทิตย์นึงอัพโหลbryton app ก็ไม่ได้ ตัวบูทูทก็ไม่ขึ้น ไม่รู้จะแก้ปัญหายังไงครับ

ขอบคุนครับ
siampiccolo
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Bryton rider10 ใช้งานอัพโหลด ขึ้นแอปstarwaไม่ได้

โพสต์ โดย siampiccolo »

1. เคย sync กับมือถือเจอแล้วใช่ไหมครับ (ลงทะเบียนเครื่องกับ Bryton ผ่าน bluetooth)
2. ถ้าเคยแล้ว ที่หน้า setting บนมือถือจะมี Strava Auto Sync เข้าไป log in authorize ให้ Bryton รู้จัก account Strava สำเร็จแล้วหรือยังครับ
3. ถ้าทั้ง 2 ข้อ ทำสำเร็จ ถ่ายรูปตอนเจอปัญหาให้ดูหน่อยครับ เพราะถ้าสองข้อนี้ทำได้ มันควรจะต้องอัพขึ้นได้แล้ว
รูปประจำตัวสมาชิก
Teewan
สมาชิก
สมาชิก
team: MyTh Cycling Team , จักรยานหวานเย็น
Bike: Argon18

Re: Bryton rider10 ใช้งานอัพโหลด ขึ้นแอปstarwaไม่ได้

โพสต์ โดย Teewan »

ลองเซ็ตตามลิงค์นี้ดูนะคะ
https://www.facebook.com/MythCyclingSho ... 518335499/
thienthien
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย thienthien »

ของผม..เคยใช้ได้ ปกติ แต่พอลบแอพ ในมือถือไป แล้วลงใหม่ ไม่เคย sync ได้อีกเลยครับ นาฬิกาก็เร็วไป ครึ่งชม. ตั้งแต่ซื้อมาใหม่ๆเลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”