สอบถาม Power Meter DZero กับ Power2max type s ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

Re: สอบถาม Power Meter DZero กับ Power2max type s ครับ

โพสต์ โดย Hatsachai P. » 09 ก.ย. 2017, 12:06

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ ทำให้รู้ถึงความต่างระหว่างขาwattข้างเดียว และแบบอื่นๆ และความจำเป็น ได้ความกระจ่างเลยครับ

Re: สอบถาม Power Meter DZero กับ Power2max type s ครับ

โพสต์ โดย kanoon252 » 27 ก.ย. 2017, 21:43

ถ้าเป็น quarq DZero กับ Power2max NG ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ
>>>>> ชีวิตกู อยู่บน"อาน"

โพสต์ โดย komsan » 28 ก.ย. 2017, 16:06

komsan เขียน:ใช้Quarq D-four อยู่
ดีนะไม่มีปัญหาอะไรตั้งแต่ได้มาครับ
ราคาแรงนิดแต่ใช้งานไม่จุกจิกดีครับ ค่าเสถียรดี

-เพิ่งเปลี่ยนแบตครั้งแรกไป 3เดือนกว่าได้ ตั้งแต่ซื้อมาครับ.
Friendship often ends in love; but love in friendship – never.

โพสต์ โดย pv2986 » 03 ต.ค. 2017, 09:28

DZero ซื้อร้านไหนมีของครับ เผื่อใครเห็นขา 165 ครับ