เอาไงดีครับ คาร์บอนปีเก่ากับโปรลดราคา

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

Nung_Maesot
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Giant

Re: เอาไงดีครับ คาร์บอนปีเก่ากับโปรลดราคา

โพสต์ โดย Nung_Maesot »

ได้ลองปั่นมาหลายคัน สุดท้ายมาจบที่ Tarmac sport ครับ ใส่เกียร์ Ultegra ย้ายมาจากคันเก่า ยกเว้นขาจานยังใช้ FSA ติดรถเหมือนเดิม ตอบโจทย์มากครับ ปั่นสนุก พุ่งมาก ที่สำคัญได้ราคาคุ้มค่ามาสุดๆครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”