ใครเคยใช้ล้อ VISP A30 อลู บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
siampiccolo
ขาประจำ
ขาประจำ

ใครเคยใช้ล้อ VISP A30 อลู บ้างครับ

โพสต์ โดย siampiccolo »

หาอ่านความเห็ล้อ VISP จากกระทู้เก่าๆ ยากมาก เหมือนไม่ค่อยมีใครใช้หรือเปล่า เห็นน่าสนใจเลยอยากรู้ว่าเป็นไงบ้างครับ
Gok See
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ใครเคยใช้ล้อ VISP A30 อลู บ้างครับ

โพสต์ โดย Gok See »

แนะนำยี่ห้ออเมริกันคลาสสิคขอบ 30 รุ่นใหม่สวยมากๆ สวยสุดในตลาดเลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”