เปิดโหวด เฟรมนี้ที่รอคอย slr01, v2r หรือ sl6 ขอเสียงหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

เปิดโหวด เฟรมนี้ที่รอคอย slr01, v2r หรือ sl6 ขอเสียงหน่อยครับ

โพสต์ โดย ballbeing » 07 ก.ค. 2017, 16:23

ณ บัดโน้น ขอทำการเปิดโหวด ขอเสียมหน่อย เอ้ยขอเสียงหน่อยครับมิตรรักนักปั่นทั้งหลาย
สามนางนี้เข้าตาเหลือหลาย ถ้าเลือกได้ 1 เพื่อพาวิวาเหาะ แต่ละท่านเหมาะเจาะกับเฟรมใด

ฺฺBMC SLR01

รูปภาพ

Colnago V2R

รูปภาพ

Spe Tarmac SL6

รูปภาพ
เจอแดดก็ทนร้อน เจอฝนก็ทนเปียก เจอตะคริวก็ทนปวด เจอเมียสวดก็ทนฟัง
ขาจะพังก็ทนขี่ ตัวดำปี๋ก็ทนไหว อยากจะขี่ก็ขี่ไป เดี๊ยวมันก็ทนได้ของมันเอง

Re: เปิดโหวด เฟรมนี้ที่รอคอย slr01, v2r หรือ sl6 ขอเสียงหน่อยครับ

โพสต์ โดย davelevi » 07 ก.ค. 2017, 16:42

หึ SL6 แบบไม่ต้องตีลังกาคิดเลยครับ

Re: เปิดโหวด เฟรมนี้ที่รอคอย slr01, v2r หรือ sl6 ขอเสียงหน่อยครับ

โพสต์ โดย keanetona » 07 ก.ค. 2017, 17:09

SLR01
อย่าถามผมว่ารถผมคันละเท่าไหร่
อย่าถามผมว่าปั่นรถแพงแล้วได้อะไร

แต่เอาเป็นว่า ผมปั่นเพื่อสุขภาพ เป็นหมูที่แข็งแรงดีกว่าเป็นหมูขี้โรคนะ

โพสต์ โดย Garminbikerun » 07 ก.ค. 2017, 21:02

ขอเมากาวหน่อย รอ bmc new impact
จำหน่าย // สายสำรอง HR // Barflay Powerbank //อะไหร่อุปกร ตกแต่ง อุปกรณ์ซ่อมบำรุงจักยาน //Pre Oder สินค้าจากต่างประเทศ///สินค้าภายในร้านรับสิทธ ประกัน ทุกประเภท

https://www.facebook.com/nattapongbike/

โพสต์ โดย ballbeing » 08 ก.ค. 2017, 20:49

ความรู้สึกส่วนตัวเลยครับ
ชอบรูปทรง slr 01
ชอบ feeling การปั่นของ v2r เพราะเคยขี่ v1r มาก่อน
แต่ถ้าซื้อ คงซื้อ sl6 เพราะชอบความมันของ tarmac
อยากจับ 3 เฟรมมาขยำรวมกันเป็นเฟรมเดียวจริงๆ หนอ
เจอแดดก็ทนร้อน เจอฝนก็ทนเปียก เจอตะคริวก็ทนปวด เจอเมียสวดก็ทนฟัง
ขาจะพังก็ทนขี่ ตัวดำปี๋ก็ทนไหว อยากจะขี่ก็ขี่ไป เดี๊ยวมันก็ทนได้ของมันเอง