Tacx Flux จะเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
champ1223
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek Madone 3.1

Tacx Flux จะเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ

โพสต์ โดย champ1223 »

Tacx Flux จะเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ และราคาประมานเท่าไหร่
ตอนนี้บริษัทอะไรเป็นผู้นำเข้าอ่ะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ballbeing
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: จักรยานตีนถีบ มือจับ สับเกียร์ หนีเมียปั่น

Re: Tacx Flux จะเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ

โพสต์ โดย ballbeing »

ุ่ตอนนี้สปอร์ตไบค์นำเข้า น่าจะเข้าปลายปี 2017 นี้ครับ รออยู่เหมือนกัน จะ neo ก็แพงเกิน ตัวนี้กระทัดรัดกว่า ใหม่กว่า น่าสอยมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”