สอบถามหน่อยรถไตรคันนี้จะลงแข่งที่เมืองได้มั้ยคะ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

สอบถามหน่อยรถไตรคันนี้จะลงแข่งที่เมืองได้มั้ยคะ

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

พอดีเจ๊สนใจจะลงไตรปีโน้นค่ะ เลยต้องหารถไว้ซ้อมปีหน้าเลยสนใจคันนี้ค่ะ :lol: :lol:
รูปภาพ :lol: :o :lol: :o
ถ้าได้เจ๊จะต้องเพิ่มแอคเซสสอรี่อะไรอีกหรือป่าวคะ
และขอแนวทางการซ้อมให้เข้ากับรถคันนี้ด้วยค่ะ :mrgreen: :mrgreen:
อย่างลงสนามไหนก็ต้องมีคนสนใจมากกว่าเซเลปดาราดังแน่ๆ :lol: :lol:
เจ๊มั่นใจอย่างนั้น :mrgreen: :mrgreen:
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
ลิงกังปั่นหมอบ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามหน่อยรถไตรคันนี้จะลงแข่งที่เมืองได้มั้ยคะ

โพสต์ โดย ลิงกังปั่นหมอบ »

ทำไมมาแปลกครับ ท่านจั่นเจา ปกติมาแนวสาระ รอบนี้มาแนวซะงั้น

ตอบแบบเอาจริง ผมว่านะ ขี่รถแบบนี้ในเมือง เจอตำรวจโบกให้จอดแน่ครับ ไม่ได้ซ้อม
หึม...? ผมไม่ได้ปั่นจักรยาน แต่ผมขี่ยานรบต่างหาก!
คิดให้ดี โทษเทคนิคตัวเองก่อนจะโทษจักรยาน
มันไม่ใช่เป็นเพราะจักรยานที่แกปั่น แต่อยู่ที่แกปั่นมันยังไง?
มันไม่ใช่เพราะจักรยานมันงี่เง่าเฮงซวย แต่มันคือแกทำให้มันดูงี่เง่าปัญญาอ่อน
แม่อุ๊
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามหน่อยรถไตรคันนี้จะลงแข่งที่เมืองได้มั้ยคะ

โพสต์ โดย แม่อุ๊ »

รูปภาพ
เจ๊ต้องฝึกขี่คันนี้ก่อนม้าง 5555
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

แม่อุ๊ เขียน:รูปภาพ
เจ๊ต้องฝึกขี่คันนี้ก่อนม้าง 5555
แหมๆๆๆมีเกทับบลัฟกันด้วยนะคะ :shock: :lol: :shock: :lol:
แม่อุ๊สบายดีนะคะ :mrgreen: :mrgreen:
ไม่ได้เจอกันนานมากแร้ว :lol: :lol:
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”