สอบถามความยาวซี่ลวด ล้อ Bitex ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
boomzaplus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พระประแดงไบค์ ปั่นสนุกลมส่งตลอดทางทุกTrip
Bike: เฟรมนิชเข้มยกมันส์ ล้อบายเทกลื่นรอบมาเรื่อยๆ แฮนโนเนมหน้าหนัก สเตมอูโน่เบาหวิว หลักอานดีด้าธรรมดา กรุปเซตชิมาโนวันโอไฟว้ผสมๆ บันไดเอกซุสตาร์รุ่นเบากว่าดูร่าเอส ทั้งคันหนัก 8.4 แต่งบไม่ถึง 4

สอบถามความยาวซี่ลวด ล้อ Bitex ครับ

โพสต์ โดย boomzaplus »

ไม่ทราบว่าล้อ Bitex อลู ขอบสูง 30 นี่ใช้ซี่ลวดรุ่นอะไร ยาวเท่าไหร่หรอครับ
พอดีซี่ลวดขาดแล้วหาเปลี่ยนอยู่ครับ ขอบคุณมากครับ
"ความแข็งแกร่งและรอบขาไม่มีทางลัด การฝึกซ้อมไม่เคยโกหก วันพรุ่งนี้ต้องดีกว่าเมื่อวานเสมอ"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”