น๊อตปิดขาจาน ROTOT 3FD หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
GreatMan
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Specialized

น๊อตปิดขาจาน ROTOT 3FD หาซื้อได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย GreatMan »

น๊อตปิดขาจานตามรูปครับ (ในวงกลมสีแดง) ของผมมันหายไปไม่ทราบว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
healdont
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0808783966
Bike: Merida Scultura 903,FM066,Fuji SST 1.1,Giant Tcr Adv Sl Isp

Re: น๊อตปิดขาจาน ROTOT 3FD หาซื้อได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย healdont »

https://www.velo-perso.com/en/rotor-acc ... or-3d.html

ผมเคยสั่งจากเวปนี้ครับ ลองดูครับ
เลขที่บัญชี 399-2-96855-8 ธนาคารกสิกรไทย นาย กฤษณ์ อารีราษฎร์
รูปประจำตัวสมาชิก
lucifer
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BPMTB , BPRB , Bikeloves
Bike: Only 2-wheels bike
ติดต่อ:

Re: น๊อตปิดขาจาน ROTOT 3FD หาซื้อได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย lucifer »

ลองสอบถามกับร้านค้าที่เป็นตัวแทนดูครับ
ในกทม.ก็ที่ bike station
ถ้าอ่อนซ้อม อ่อนทักษะ ก็จะพบว่าจักรยานคันไหนๆก็ไม่แตกต่างกันหรอก เพราะปั่นไม่ไปเหมือนๆกัน และบังคับควบคุมได้ห่วยพอๆกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”