ตามหาคนซื้อ Elite Kura ที่งาน International Bangkok Bike เมื่อวันศุกร์ที่ 5 พค ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
diggies
สมาชิก
สมาชิก

ตามหาคนซื้อ Elite Kura ที่งาน International Bangkok Bike เมื่อวันศุกร์ที่ 5 พค ครับ

โพสต์ โดย diggies »

สวัสดีครับ

ขออนุญาติตามหาคนที่ซื้อ Elite Kura ที่บูธของ Asia Bike ที่งาน International Bangkok Bike เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาหน่อยครับ พอดีผมอยากทราบเรื่อง ANT+ ว่าเป็นยังไงบ้างครับ รบกวน inbox มาก็ได้ครับ พอดียืนคุยยืนดูน้องเค้า Testing อยู่พักใหญ่เลยครับ แต่ผมลืมขอเบอร์ขอไลน์ครับ

ขอบคุณครับ
parnudon
สมาชิก
สมาชิก

Re: ตามหาคนซื้อ Elite Kura ที่งาน International Bangkok Bike เมื่อวันศุกร์ที่ 5 พค ครับ

โพสต์ โดย parnudon »

ในงานราคา Elite drivo เท่าไหร่อะครับ
diggies
สมาชิก
สมาชิก

Re: ตามหาคนซื้อ Elite Kura ที่งาน International Bangkok Bike เมื่อวันศุกร์ที่ 5 พค ครับ

parnudon เขียน:ในงานราคา Elite drivo เท่าไหร่อะครับ
26,800 บาทครับ แต่ไม่มีโปรบัตรเครดิตอะไรเลยนะครับ
parnudon
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย parnudon »

diggies เขียน:
parnudon เขียน:ในงานราคา Elite drivo เท่าไหร่อะครับ
26,800 บาทครับ แต่ไม่มีโปรบัตรเครดิตอะไรเลยนะครับ
รุ่นนี้นะครับ Drivo 26,800บาท (แบบในรูปด้านล่างนี้) ราคานี้เลยหรอครับ :o

รูปภาพ
diggies
สมาชิก
สมาชิก

parnudon เขียน:
diggies เขียน:
รุ่นนี้นะครับ Drivo 26,800บาท (แบบในรูปด้านล่างนี้) ราคานี้เลยหรอครับ :o

รูปภาพ
ขอโทษครับ ผมดูผิดครับ รุ่น Kura 26,800 บาท ส่วนรุ่น Drivo ไม่มีของครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”