ขอรีวิว Speciallized Allez 2017 หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
cheechai
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Handmade Vintage

ขอรีวิว Speciallized Allez 2017 หน่อยครับ

โพสต์ โดย cheechai »

ผมเคยขี่ตัว 2014 ที่เป็นอลู a1 ทั้งเฟรมและตะเกียบ จำได้ว่าปั่นสนุกมาก แต่ว่าสะท้านสุดๆ
อยากทราบสมรรถนะ Allez รุ่นล่าสุด หลังจากที่อัพตะเกียบเป็นคาร์บอนแล้วสมรรถนะเป็นยังไงบ้างคับ สติฟหรือป่าว
อยากได้รีวิวจากคนที่ขี่อยู่ครับ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”