ขอคำแนะนำอยากใช้heart rate สายข้อมือant+กับไมล์Bont2.1

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
wutthinan22
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mosso Race 7519 #1 Java Lampo Full Sus #2 Pinarello Gan S #3

ขอคำแนะนำอยากใช้heart rate สายข้อมือant+กับไมล์Bont2.1

โพสต์ โดย wutthinan22 »

ขอคำแนะนำตามที่กล่าวจากหัวข้อว่ามีตัวไหนแนะนำมัยครับ หรือว่าใช้ลิ๊งกับมือถือจะมีประโยชน์กว่าแบบไหนเวิคกว่ากันครับ. พี่ๆเพื่อนใช้อุปกรณ์แบบไหนกันครับ.
visual3dmax
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอคำแนะนำอยากใช้heart rate สายข้อมือant+กับไมล์Bont2.1

โพสต์ โดย visual3dmax »

อกไวกว่า ข้อมือ ดีเล ถ้าจะใช้ข้อมูล garmin smart hr 6900 บาท ใส่วัดกิจกรรมอื่นได้ วัดการนอนได้ และเอาไปวิ่งสะดวกกว่าสาย และมันเป็นนาฬิกาได้
Coldprince
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek Emonda

Re: ขอคำแนะนำอยากใช้heart rate สายข้อมือant+กับไมล์Bont2.1

โพสต์ โดย Coldprince »

ผมใช้สาย heart rate ซื้อในลาซาดาราคาพันนิดเป็น ant+ เชื่อมกับไมล์ node 2.1อยู่ ใช้ได้ดีไม่มีปัญหา
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”