อุปกรณที่แถมมากับสับจานหน้าตอนซื้อมาใหม่คืออะไรครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
spwd
สมาชิก
สมาชิก

อุปกรณที่แถมมากับสับจานหน้าตอนซื้อมาใหม่คืออะไรครับ

โพสต์ โดย spwd »

ผมซื้อสับจานหน้ามาใหม่จะเอาไว้เปลี่ยนอันเดิม มีอุปกรณ์ที่แถมให้มากับสับจาน 3 ชิ้นด้วย ไม่ทราบว่าคืออะไรครับ เขาเอาไว้สำหร้บทำไรครับ ผมมือใหม่ยังไม่ค่อยชำนาญเท่าไหร่ครับ
รูปภาพphoto hosting
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: อุปกรณที่แถมมากับสับจานหน้าตอนซื้อมาใหม่คืออะไรครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

อันซ้ายไว้ตั้งสับจาน อันขวาไว้รองเฟรม ไม่ให้น็อตตั้งมุมสับจานเจาะเข้าไปครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
spwd
สมาชิก
สมาชิก

Re: อุปกรณที่แถมมากับสับจานหน้าตอนซื้อมาใหม่คืออะไรครับ

โพสต์ โดย spwd »

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”