รบกวนสอบถามครับตีนผี Tiagra 10 speed สามารถใช้กับชุดขับ Sora 9 speed ได้มั้ยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Chaturong
สมาชิก
สมาชิก

รบกวนสอบถามครับตีนผี Tiagra 10 speed สามารถใช้กับชุดขับ Sora 9 speed ได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย Chaturong »

รบกวนสอบถามนะครับ
รถที่ใช้อยู่เป็นชุดขับ Sora 9 Speed กำลังจะเปลี่ยนเฉพาะตีนผี เลยสงสัยว่าสามารถใช้ตีนผี Tiagra ที่เป็น 10 speed แทนตีนผีเดิมที่เป็น 9 speed ได้มั้ยครับ
พอดีอยากได้ตีนผีที่เป็นสีเงินน่ะครับ
ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือ TA-U
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รบกวนสอบถามครับตีนผี Tiagra 10 speed สามารถใช้กับชุดขับ Sora 9 speed ได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย เสือ TA-U »

ถ้าเป็น Tiagra รุ่น 4600 สีเงิน ใช้แทน Sora 9 ได้ครับ
bombogus
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: รบกวนสอบถามครับตีนผี Tiagra 10 speed สามารถใช้กับชุดขับ Sora 9 speed ได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย bombogus »

ผมใช้อยู่ ก็โอเคดีนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”