ตัวแทนจำหน่ายที่ไม่อยากขายของ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
palmykung
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Strida 5.0, Trek 7.4, Spe roubaix SL3

ตัวแทนจำหน่ายที่ไม่อยากขายของ

โพสต์ โดย palmykung »

เห็นตอนนี้ 4iiii power meter มีตัวแทนในไทยแล้ว
เลยสนใจอยากจะได้ แต่ช่วงงานจักรยานเมื่อต้นเดือนพอดีไปต่างประเทศ ไม่ได้ไปจองในงาน
ตอนนี้สนใจอยากจะซื้อ
ถามไปใน FB ว่าสนใจอยากซื้อต้องทำยังไงบ้าง ก็ไม่ตอบ
โทรไปตามเบอร์ในเวบ http://www.bikeandbodythailand.com/15182415/contact-us ก็ไม่สามารถติดต่อได้

สรุปว่าถ้าอยากได้ 4iiii power meter ขา ultegra 170mm 1 อัน จะต้องทำยังไงบ้างเนี้ย
Bkkbikelove
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089xxxxxxx
Bike: Thorn Raven, Principia, GT Grade carbon

Re: ตัวแทนจำหน่ายที่ไม่อยากขายของ

โพสต์ โดย Bkkbikelove »

สั่งตรงเลยครับ ไม่แพงกว่ากี่มากน้อย
palmykung
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Strida 5.0, Trek 7.4, Spe roubaix SL3

Re: ตัวแทนจำหน่ายที่ไม่อยากขายของ

โพสต์ โดย palmykung »

Bkkbikelove เขียน:สั่งตรงเลยครับ ไม่แพงกว่ากี่มากน้อย
เข้าไปดู web ของ 4iiii แล้วเดี๋ยวสั่งเองดีกว่า
ตอนขายยังไม่สนใจขนาดนี้ ตอนซื้อไม่รู้จะ support แค่ไหน
phantom
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819820282
Bike: Giant Tcr sl Giant xtc
ติดต่อ:

โพสต์ โดย phantom »

เหมือนกันถามไปใน FB เงียบ....ไม่ตอบ ตอนนี้sramก็กำลังทำตลาดร้านตัวแทนมีของให้ดู ชิก็มีข่าวกำลังจะออกพาวเวอร์ ถ้ามีคนสนใจแล้วไม่รีบคว้าไว้มีเหนื่อย
อุปกรณ์ดี มีชัยไปกว่าครึ่ง
pkong
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Blackstar
Bike: Sempre Pro

โพสต์ โดย pkong »

เจอแบบเดียวกัน ตอนนั้นสนใจสมาร์ทเทรนเนอร์ โชคดีไปไม่ต้องเสียตังค์
Black Baron
สมาชิก
สมาชิก
team: RTAFA BIKE
Bike: LA trek merida gt caad giant scott boardman gary fisher spe bianchi bmc dahon
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Black Baron »

ผมเคยไปถามล้อในงาน เค้าก็ งงๆเนาะ แล้วก็เดินจากไป
ผมก็งงๆ แล้วก็เดินจากไปเหมือนกัน 5555
jologo
สมาชิก
สมาชิก
team: Bike & Body Kemo Team / ลานคนเมืองชวนปั่น
Bike: Kemo R5

โพสต์ โดย jologo »

palmykung เขียน:เห็นตอนนี้ 4iiii power meter มีตัวแทนในไทยแล้ว
เลยสนใจอยากจะได้ แต่ช่วงงานจักรยานเมื่อต้นเดือนพอดีไปต่างประเทศ ไม่ได้ไปจองในงาน
ตอนนี้สนใจอยากจะซื้อ
ถามไปใน FB ว่าสนใจอยากซื้อต้องทำยังไงบ้าง ก็ไม่ตอบ
โทรไปตามเบอร์ในเวบ http://www.bikeandbodythailand.com/15182415/contact-us ก็ไม่สามารถติดต่อได้

สรุปว่าถ้าอยากได้ 4iiii power meter ขา ultegra 170mm 1 อัน จะต้องทำยังไงบ้างเนี้ย
สวัสดีครับ ผมตัวแทนจาก Bike&Body ครับ ก่อนอื่นต้องขอโทษ และ ขออภัยจริงๆนะครับที่ตอบ inbox ล่าช้าเพราะบางที page manager ก็ไม่เด้งเตือน หรือ บางทีอ่านแล้วติดธุระอย่างอื่นอยู่ก็เลยยังไม่ได้ตอบครับ แต่ทางเราน้อมรับและพยายามจะปรับปรุงตรงนี้นะครับ เพราะคนให้ความสนใจในตัว Power Metet 4iiii มากจริงๆครับ ส่วนเบอร์ที่ลงในเพจที่ติดต่อไม่ได้ ตอนนี้คุณวีระ เจ้าของเบอร์เดินทางไปต่างแระเทศครับ จะเดินทางกลับในวันเสาร์ที่จะถึงนี้ ต้องขออภัยอีกครั้งครับ

ขา ultegra 170mm ราคาอยู่ที่ 19,900 บาทครับ ถ้าสนใจสามารถมัดจำไว้ 2,000 บาท ส่วนของล็อตต่อไปจะมาถึงประมาณเดือน 7-8 ครับ อันนี้คร่าวๆนะครับ ถ้าสินค้ามาก่อนจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ขอบพระคุณครับ

ปล.สนใจสอบถามเพิ่มเติมติดต่อเบอร์ผมได้โดยตรงครับ 0885945348 โจ้ครับ
jologo
สมาชิก
สมาชิก
team: Bike & Body Kemo Team / ลานคนเมืองชวนปั่น

palmykung เขียน:
Bkkbikelove เขียน:สั่งตรงเลยครับ ไม่แพงกว่ากี่มากน้อย
เข้าไปดู web ของ 4iiii แล้วเดี๋ยวสั่งเองดีกว่า
ตอนขายยังไม่สนใจขนาดนี้ ตอนซื้อไม่รู้จะ support แค่ไหน
ต้องขออภัยที่ทำให้ท่านลูกค้าเสียความรู้สึกครับ สั่งกับทางเราซึ่งเป็นตัวแทนย่อมดีกว่าครับ เรามีบริการดูแลหลังการขายที่ดีแน่นอนครับ เรานำเข้าและจัดจำหน่าย Bkool มาหลายร้อยเครื่อง ไม่เคยมีปัญหาในการเคลมสินค้าให้กับท่านลูกค้าครับ

ทาง Bike&Body ต้องขออภัย ณ ตรงนี้ด้วยครับ
jologo
สมาชิก
สมาชิก

Black Baron เขียน:ผมเคยไปถามล้อในงาน เค้าก็ งงๆเนาะ แล้วก็เดินจากไป
ผมก็งงๆ แล้วก็เดินจากไปเหมือนกัน 5555
ส่วนเรื่องล้อในงานที่เอาไปวาง น่าจะเป็นยี่ห้อ Xentis ซึ่งเป็นบริษัท partner ของเราเค้ามีคนมาดูแลและสามารถให้คำตอบของคุณลูกค้าได้อย่างดีแน่นอนครับ แต่ช่วงนั้นพยักของทางล้อ xentis อาจจะไม่อยู่ คุณลูกค้าน่าจะไปถามคนของบริษัท bike & body ซึ่งอาจจะไม่ตอบหรือตอบแบบงงๆ เพราะพนักงานกลัวจะให้ข้อมูลลูกค้าที่ผิดพลาด เลยสื่อสารกันไม่เข้าใจ แต่ยังยังทางเราก็ต้องขอโทษ และ ขออภัยท่านลูกค้าด้วยครับ เราพร้อมน้อมรับและจะปรับปรุงบริการให้ดีนิ่งขึ้นครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”