คำถามที่พบบ่อยที่สุด เกี่ยวกับ “วัตต์”

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

Re: คำถามที่พบบ่อยที่สุด เกี่ยวกับ “วัตต์”

โพสต์ โดย kinui » 29 ต.ค. 2017, 22:34

ขอบคุณครับ

Re: คำถามที่พบบ่อยที่สุด เกี่ยวกับ “วัตต์”

โพสต์ โดย Nutthavut Trongkamolthum » 12 ม.ค. 2018, 16:27

วัตต์แบบไหน วัดแบบไหนดีที่สุด?
ไม่ทราบว่ามีบทความหรือยังครับ เพราะตอนนี้ผมมีใช้ inpower กับ 4iii
ซึ่งเหมือนวัตต์จะต่างกัน เช่น 4iii วัตต์จะเยอะกว่า inpower เลยไม่รู้ว่าจะเอาอันไหนเป็นหลักดี

โพสต์ โดย ANUCHID » 16 ม.ค. 2018, 11:29

วัตต์มิเตอร์ที่ผลิตจากจีนตัวไหนน่าใช้ครับ ค่าความแม่นยำาเที่ยบเท่ากับของที่มีในประเทศเราตอนนี้

โพสต์ โดย visual3dmax » 16 ม.ค. 2018, 11:36

ANUCHID เขียน:วัตต์มิเตอร์ที่ผลิตจากจีนตัวไหนน่าใช้ครับ ค่าความแม่นยำาเที่ยบเท่ากับของที่มีในประเทศเราตอนนี้

เอาตัวที่เป็นแบรนดีกว่าครับ 4iiii stage ราคาไม่ได้โหดร้ายมาก เพราะจะมีการปรับ firmware เป็นรอบๆ มีตัวแทนรับผิดชอบดีกว่า ดีกว่าเสียแล้วทิ้งไม่ได้ประโยชน์อะไร :mrgreen:

โพสต์ โดย ANUCHID » 16 ม.ค. 2018, 11:49

ขอบคุณครับ ตอนนี้คิดจะติดให้ได้