ขอปรึกษาครับ มือบิด sram x0 กับตีนผี force

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
กฤษณ์ TKT
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Line: songkrit_prapagdee
team: Bike Sunday
Bike: Folding bicycles
ตำแหน่ง: ตลิ่งชัน กรุงเทพฯ
ติดต่อ:

ขอปรึกษาครับ มือบิด sram x0 กับตีนผี force

โพสต์ โดย กฤษณ์ TKT »

ผมใช้มือบิด xo 9 spเฟือง 9 sp แต่ซื้อตีนผี force 11 sp มาใช้ ปรากฏว่าใช้กันไม่ได้ อยากรู้ว่าถ้าเป็น force หรือ rival 10sp จะใช้ได้ไหมครับ ผมใช้รถพับครับ หาขาสั้นๆ มาใช้ครับ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”