ชี้เป้ารองเท้า Sidi Mavic มือ1 ราคาถูกกว่ามือ2

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
PhanMaBa75
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มี
Bike: #2

ชี้เป้ารองเท้า Sidi Mavic มือ1 ราคาถูกกว่ามือ2

โพสต์ โดย PhanMaBa75 »

ผมไปเจอมา ร้านอยู่ปากซอยประดิษมนูธรรม31 เลียบด่วนรามอินทรา
ชื่อร้าน Bike Outlet ไม่ทราบว่าจะผิดกฏรึป่าวนะคับ แต่อยากให้เพื่อนๆได้ใช้ของดี ราคาเบาๆกัน
ลองเข้าไปดูกันนะคับ มีตั้งแต่รุ่นเริ่มต้น ยันตัวท๊อป
รูปประจำตัวสมาชิก
mamtum
ขาประจำ
ขาประจำ
team: โป๊งเป๊งไบค์
ตำแหน่ง: ลำนารายณ์(ลพบุรี)

Re: ชี้เป้ารองเท้า Sidi Mavic มือ1 ราคาถูกกว่ามือ2

โพสต์ โดย mamtum »

ราคาละครับ ลงมาเลยจะได้รู้ว่าถูกกว่าจริงป่าว อิอิ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”