แกะกล่อง บันไดเสือหมอบ Look Keo2max Blade

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ชวนะ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ...........
Bike: cannondale r900,rocky mountain blizzard,giant,phaseson

Re: แกะกล่อง บันไดเสือหมอบ Look Keo2max Blade

โพสต์ โดย ชวนะ »

กำลังหาซื้อแผ่นคลีต ติดรองเท้า ของใหม่ตามภาพของคุณ winhaha ร้านไหนมีขายบ้างครับ กรูณาแจ้งให้ทราบบ้าง ขอบคุณมาล่วงหน้าครับ :)
chettha23
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: แกะกล่อง บันไดเสือหมอบ Look Keo2max Blade

โพสต์ โดย chettha23 »

ชวนะ เขียน:กำลังหาซื้อแผ่นคลีต ติดรองเท้า ของใหม่ตามภาพของคุณ winhaha ร้านไหนมีขายบ้างครับ กรูณาแจ้งให้ทราบบ้าง ขอบคุณมาล่วงหน้าครับ :)
ผมเคยเห็นที่ร้าน M-Bicycle แถว ถ.พระราม 9
รูปประจำตัวสมาชิก
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย winhaha »

Vs.bike ราชพฤกษ์ มีครับ แล้วก็ ร้านไหนขายบันได look มีเกือบทุกร้านครับ
ขายติมเรื่อย............ไป
ชวนะ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ...........
Bike: cannondale r900,rocky mountain blizzard,giant,phaseson

โพสต์ โดย ชวนะ »

ขอบคุณมากครับ
noiutd
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CROSSWAY XT

โพสต์ โดย noiutd »

aqua เขียน:ขอราคาด้วยครับ
ประมาณ 4 พันกว่าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”