สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity, Cycling B®y, spinbike, velocity, Cycling B®y, spinbike, velocity, Cycling B®y, spinbike, velocity, Cycling B®y, spinbike, velocity, Cycling B®y, spinbike, velocity, Cycling B®y, spinbike, velocity

สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด

โพสต์ โดย porkaanaaglom » 17 ต.ค. 2015, 15:54

สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด ไม่ทราบว่ามีอะไหล่เปลี่ยนมั้ยครับ ถ้ามีหาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

Re: สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด

โพสต์ โดย jo_giant1 » 18 ต.ค. 2015, 23:50

คู่ของผม บานพับที่เป็นพลาสติคเล็กๆสองก้านหักครับ หาอะไหล่อยู่เหมือนกัน

แรงไม่มี ปั่นไม่ไว ตามใครๆไม่ค่อยทัน
แต่. ..... ไม่เคยหันหลังกลับ
"เมื่อคิด ต้องถึง"

..... jo_giant ^ ^ .....

Re: สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด

โพสต์ โดย autocad » 25 พ.ย. 2015, 16:14

ขาดเหมือนของผมเลย

โพสต์ โดย Fallinz » 11 มี.ค. 2018, 21:45

porkaanaaglom เขียน:สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด ไม่ทราบว่ามีอะไหล่เปลี่ยนมั้ยครับ ถ้ามีหาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

สวัสดีครับ คือของผมก็เพิ่งขาดไป ไม่ทราบว่าหาอะไหล่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย Fallinz » 11 มี.ค. 2018, 21:45

autocad เขียน:ขาดเหมือนของผมเลย

สวัสดีครับ คือของผมก็เพิ่งขาดไป ไม่ทราบว่าหาอะไหล่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย Fallinz » 11 มี.ค. 2018, 21:46

jo_giant1 เขียน:
คู่ของผม บานพับที่เป็นพลาสติคเล็กๆสองก้านหักครับ หาอะไหล่อยู่เหมือนกัน