ขอคำแนะนำ จานหน้า กับ ชุดขับ claris

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
chinna.p
ขาประจำ
ขาประจำ
team: over Bike/Roman Bike team
Bike: Trek 2.1

ขอคำแนะนำ จานหน้า กับ ชุดขับ claris

โพสต์ โดย chinna.p »

พอดีผมอยากจะเปลี่ยนจานหน้าใหม่อ่ะคับ ที่สามารถใช้กับ ชุดขับ claris 8 สปีด
รบกวนนขอคำแนะนำเอาแบบราคาไม่แรงมากคับ
shompugirl
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0818180512
Bike: schwinn specialized
ตำแหน่ง: 73 ม 1 ต ล้อมแรด อ เถิน ลำปาง
ติดต่อ:

Re: ขอคำแนะนำ จานหน้า กับ ชุดขับ claris

โพสต์ โดย shompugirl »

Sora ครับเป็นกะโหลกกลวงแล้วลื่นและเบากว่าของติดรถเยอะ
รูปประจำตัวสมาชิก
chinna.p
ขาประจำ
ขาประจำ
team: over Bike/Roman Bike team
Bike: Trek 2.1

Re: ขอคำแนะนำ จานหน้า กับ ชุดขับ claris

โพสต์ โดย chinna.p »

ชุุดใหม่ทั้งชุด ราคาประมาณ เท่าไหร่ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”