ล้อหมอบโม่ลื่นๆเสียงดังๆ ในราคาไม่เกินหมื่น มีตัวไหนบ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Alpha_7D
ขาประจำ
ขาประจำ
team: P.O.P Cycling Team, SMILE Club, OSK Cycling, Super Highway
Bike: Alpha One FM-066
ติดต่อ:

ล้อหมอบโม่ลื่นๆเสียงดังๆ ในราคาไม่เกินหมื่น มีตัวไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย Alpha_7D »

กำลังหาล้อหมอบมาขึ้นเทรนเนอร์ แล้วไว้เป็นล้อสำรองด้วย

ตอนนี้ล้อหลักใช้ Racing Zero อยู่ อยากหาล้ออลูขอบงัด ที่โม่ลื่นๆดังๆ (ส่วนตัวชอบฟังเสียงโม่) :mrgreen:

ตั้งงบไว้หมื่นนึง ในงบเท่านี้มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ :D
Number8
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898554137
team: Dr.bike club/ Fang nopburi
Bike: Schwinn/ specialized M2/ LOOK 675
ตำแหน่ง: ฝาง เชียงใหม่
ติดต่อ:

Re: ล้อหมอบโม่ลื่นๆเสียงดังๆ ในราคาไม่เกินหมื่น มีตัวไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย Number8 »

ผมใช้ lite pro อยู่ ของใต้หวัน ซื้อมาแบบ แพงๆ ก็ 8500 แต่เห็นมีร้านในเว็บขายถูกกว่านั้นครับ
มนุษย์ไม่ได้ถูกสร้างมาเพื่อยอมแพ้ มนุษย์อาจถูกทำลายได้ แต่ไม่ยอมแพ้
เออร์เนส แฮมมิ่งเวย์
TJA
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ลูกเจี๊ยบส์
Bike: Bianchi Oltre XR2, Dahon Mu-SLX
ติดต่อ:

Re: ล้อหมอบโม่ลื่นๆเสียงดังๆ ในราคาไม่เกินหมื่น มีตัวไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย TJA »

เพิ่มงบอักพันนึงก็จะได้Hawkvi F3.0อีกตัวครับ

เมื่อวานเห็นใครหล่อๆ ไปปั่นกับVengeขาโหดอยู่เลียบรันเวย์นะ หน้าคุ้นๆ :mrgreen:
รูปประจำตัวสมาชิก
Alpha_7D
ขาประจำ
ขาประจำ
team: P.O.P Cycling Team, SMILE Club, OSK Cycling, Super Highway
Bike: Alpha One FM-066
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Alpha_7D »

TJA เขียน:เพิ่มงบอักพันนึงก็จะได้Hawkvi F3.0อีกตัวครับ

เมื่อวานเห็นใครหล่อๆ ไปปั่นกับVengeขาโหดอยู่เลียบรันเวย์นะ หน้าคุ้นๆ :mrgreen:
พลาดเอาขอบต่ำไปโดน Venge ลากซะไส้เกือบหลุด :lol:
เสือกินปลาทู
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0887544460
team: ซับซ้อนทีม
Bike: pinarello

โพสต์ โดย เสือกินปลาทู »

Alpha_7D เขียน:กำลังหาล้อหมอบมาขึ้นเทรนเนอร์ แล้วไว้เป็นล้อสำรองด้วย

ตอนนี้ล้อหลักใช้ Racing Zero อยู่ อยากหาล้ออลูขอบงัด ที่โม่ลื่นๆดังๆ (ส่วนตัวชอบฟังเสียงโม่) :mrgreen:

ตั้งงบไว้หมื่นนึง ในงบเท่านี้มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ :D
vuelta sl 42 (มือสอง)โม่ดังเพราะดี+สวย+ลื่นทนทานมากๆ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”