ขอคำแนะนำ ชุดล้อคาร์บอน ราคาต่ำกว่า 2หมื่น มีดีๆ ช่วยแนะนำด้วยคับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kai_non
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: giant tcr 1 , treak 1500 , bianchi FG , ninerone 7 , caad 9 , sl3 , sl4 , oltre , giant tcr advance , tcr advance sl , venge , guru photon,model one, swift attack , neilplyed nazare2
ตำแหน่ง: สงขลา

ขอคำแนะนำ ชุดล้อคาร์บอน ราคาต่ำกว่า 2หมื่น มีดีๆ ช่วยแนะนำด้วยคับ

โพสต์ โดย kai_non »

ขอบงัด สัก 50 มม.
อยากขี่...เมื่อมีอารมณ์
Fluke1800
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมจักรยาน TTC เพชรบุรี
Bike: เปลี่ยนบ่อย
ตำแหน่ง: เพชรบุรี
ติดต่อ:

Re: ขอคำแนะนำ ชุดล้อคาร์บอน ราคาต่ำกว่า 2หมื่น มีดีๆ ช่วยแนะนำด้วยคับ

โพสต์ โดย Fluke1800 »

ถ้าเป็นมือสองคงหาได้ครับ สภาพดี
เช่น REZ air5.5
ถ้าของใหม่
คงเป็น Visp. ขอบ 50
นึกออกแค่นี้ครับ
ฝากกด like กลุ่มเราด้วยนะครับ
ทีมจักรยาน TTC เพชรบุรี.
https://www.facebook.com/TTCbikeclub/
รูปประจำตัวสมาชิก
kai_non
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: giant tcr 1 , treak 1500 , bianchi FG , ninerone 7 , caad 9 , sl3 , sl4 , oltre , giant tcr advance , tcr advance sl , venge , guru photon,model one, swift attack , neilplyed nazare2
ตำแหน่ง: สงขลา

Re: ขอคำแนะนำ ชุดล้อคาร์บอน ราคาต่ำกว่า 2หมื่น มีดีๆ ช่วยแนะนำด้วยคับ

โพสต์ โดย kai_non »

ขอบคุณคับผม
อยากขี่...เมื่อมีอารมณ์
OSK 97
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทุ่งสง
Bike: focus max. neilpride bora

โพสต์ โดย OSK 97 »

Model one น่าจะเกินงบไปนิดเดียว ผมเคยใช้ดีทีเดียวครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”