เลือกตัวไหนดีครับ ระหว่าง ล้อ Vittoria Alusion กับ Zipp30

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pongse
ขาประจำ
ขาประจำ

เลือกตัวไหนดีครับ ระหว่าง ล้อ Vittoria Alusion กับ Zipp30

โพสต์ โดย pongse »

เลือกตัวไหนดีครับ ระหว่าง ล้อ Vittoria Alusion กับ Zipp30 รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
EK_kingkong
สมาชิก
สมาชิก
Bike: E5 smartweld--COLNAGO---DAHON MU P9

Re: เลือกตัวไหนดีครับ ระหว่าง ล้อ Vittoria Alusion กับ Zipp30

โพสต์ โดย EK_kingkong »

ผมใช้ Vittoria Alusion ล้อหลังเหวี่ยงดีครับขับไม่ต้องระวังมากข้อเสียหนักไปหน่อยนะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”