สอบถามเทรนเนอร์ BKOOL

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
hd
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Look

สอบถามเทรนเนอร์ BKOOL

โพสต์ โดย hd »

เพิ่งได้มา แล้วก็ประกอบ ลงทะเบียนแบบ Premium แล้ว แต่พอเปิดเป็นวิววีดีโอ กลับมีตัวหนังสือ error โผล่ขึ้นมา (ตามรูปแนบ) แล้วภาพก็แข็งไม่ไปไหนเลยครับ แต่ถ้าปั่นไปก็ไปได้เพียงแต่ภาพค้าง วิวอื่นดูได้หมด
ใครพอทราบวิธีแก้ไข รบกวนหน่อยครับ อ้อผมใช้กับแมคมินิต่อจอคอมครับ
ไฟล์แนบ
image.jpg (79.44 KiB) เข้าดูแล้ว 546 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
jabmon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813932099
Bike: Bianchi Impulso, Giant XTC, KHS T20, Commencal meta AM

Re: สอบถามเทรนเนอร์ BKOOL

โพสต์ โดย jabmon »

ผมเคยมีปัญหาอื่นก็เลยส่ง e-mail ไปถามทีมงาน เค้าก็ตอบกลับมานะครับ

http://www.bkool.com/feedback/showContactForm
อัพขาอย่างเดียวจบ
hd
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Look

โพสต์ โดย hd »

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองติดต่อไปดูครับ
edonkey
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Merida Scultura 4000, Ridley Noah, Canyon Ultimate, Canyon Aeroad, Specialized Venge Vias Disk, Pinarello Dogma F10 Disk, S-Works Venge Disc

โพสต์ โดย edonkey »

ถ้าเอาง่าย ลองเปลี่ยนเครื่องคอมดูก่อนครับ
หรือถ้าใช้มือถือที่มี ant+ ก็ลองต่อกับ App BKOOL ในมือถือแทน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”