สำหรับ สายแฟชั่น !!! รองเท้าปั่นสีดำ ใส่แล้วสวยเท่ารองเท้าสีขาวไม่ได้ จริงมั้ยคับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
karbuncle43
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Oltre XR2

สำหรับ สายแฟชั่น !!! รองเท้าปั่นสีดำ ใส่แล้วสวยเท่ารองเท้าสีขาวไม่ได้ จริงมั้ยคับ

โพสต์ โดย karbuncle43 »

เพื่อนๆ พี่ ๆ ที่สายแฟชั่น มีเทคนิคแมตสีชุดกับรองเท้าสีดำมั้ยคับ
Everyday may be not good but there is a good thing in every day.
รูปประจำตัวสมาชิก
absolutez
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 094-3191xxxx
team: 2 ล้อเติมน้ำคลับ(พยาธิสาดแสง)
Bike: GT avalanche elite

Re: สำหรับ สายแฟชั่น !!! รองเท้าปั่นสีดำ ใส่แล้วสวยเท่ารองเท้าสีขาวไม่ได้ จริงมั้ยคับ

โพสต์ โดย absolutez »

สำหรับผมนะ สำดำมันก็เข้ากับทุกสีนะ มีสีไหนใส่คู่กับสีดำแล้วไม่เข้าบ้างหว่า :? :roll:
faked
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0870263264
Bike: Tozz ZL / Fuji Roubaix 2.0

Re: สำหรับ สายแฟชั่น !!! รองเท้าปั่นสีดำ ใส่แล้วสวยเท่ารองเท้าสีขาวไม่ได้ จริงมั้ยคับ

โพสต์ โดย faked »

ไม่ได้ใช้รองเท้าสีดำล้วนเพราะว่ารู้สึกมันหาชุดเข้ายากเหมือนกันครับยกเว้นจะดำทั้งตัว ส่วนตัวผมคือถ้ารองเท้าดำถุงเท้าขอเป็นสีดำหรือสีอะไรก็ได้ที่มันเเมทช์กับเสื้อหมวกเรา เเต่ไม่เอาถุงเท้าขาวเด็ดขาด :lol:
earthjumper
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant FastRoad 1, Giant Anyroad 1, Surly LHT, Trek 7220, Dahon BW

โพสต์ โดย earthjumper »

ส่วนตัวชอบสีดำแต่ต้องมีเส้น มีสายที่สวยงามมาเสริมด้วยถึงจะดูดีในความติดผม และคิดว่ามันเข้ากับเสื้อผ้าได้ดีแทบทุกสี
แต่ก็นะ ไซส์ 45 ขึ้นไป ตัวเลือกน้อย ผมก็ได้สีขาวมาสองคู่
Fluke1800
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมจักรยาน TTC เพชรบุรี
Bike: เปลี่ยนบ่อย
ตำแหน่ง: เพชรบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Fluke1800 »

หมวก กับ รองเท้า ถ้าโทนเดียวกันหล่อนะ
ผมชอบสีขาว
ฝากกด like กลุ่มเราด้วยนะครับ
ทีมจักรยาน TTC เพชรบุรี.
https://www.facebook.com/TTCbikeclub/
clubman
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0890668540

โพสต์ โดย clubman »

ผมใส่รองเท้าสีดำ...แต่ถุงเท้าสีชมพู ผมชอบ,หมวกสีชมพู,กระติกน้ำก็สีชมพู ผ้าพันแฮนด์ก็สีชมพู ดีที่หายางกับเบาะสีชมพูไม่ได้ ไม่งั้นจัดไปละ
:o
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

เจ๊ดำข้างขาวข้างค่ะ คนละยี่ห้ออีกต่างหาก :lol: :x :lol: :x :lol:
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
yunome
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Intania Team
Bike: Merida Matts 40D, Bianchi Impulso Celeste
ตำแหน่ง: ปูนซีเมนต์นครหลวง

โพสต์ โดย yunome »

ดำบ้าง ขาวบ้างครับ มีสีแซมได้อีกสี ส่วนตัวชอบสีแดง
lucifer
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BPMTB , BPRB , Bikeloves
Bike: Only 2-wheels bike
ติดต่อ:

โพสต์ โดย lucifer »

สำหรับสายแฟชั่น รองเท้าสีดำ เป็นรองเท้าที่หาคู่สีมาแมทช์ได้ง่ายที่สุดครับ ขึ้นกับต้องการให้มันกลมกลืน หรือ โดดเด่น ทำได้ทั้งสิ้น
ถ้าอ่อนซ้อม อ่อนทักษะ ก็จะพบว่าจักรยานคันไหนๆก็ไม่แตกต่างกันหรอก เพราะปั่นไม่ไปเหมือนๆกัน และบังคับควบคุมได้ห่วยพอๆกัน
noi234
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08227-93233
team: -
Bike: ภูเขา - หมอบ - ฟิกส์
ตำแหน่ง: 245 หมู่ 8 ต.เวียงใต้ อ.ปาย จ.แม่ฮ่องสอน 58130

โพสต์ โดย noi234 »

เอางี้ครับ. มองที่รองเท้าอย่างเดียวมันไม่จบ. ต้องมองภาพรวมทั้งหมดก่อน
รวมถึงสีรถและลวดลาย. ถ้ามีแว่นตา ก็ต้องรวมด้วย
แล้วจัดองค์ประกอบ. มีพระเอก. พระรอง ตัวประกอบ
จะให้ใครเป็นพระเอกก็เน้นตรงนั้นก่อน. จะให้พระเอกดูจี๊ดๆ. ดูดุ. ดูชิล ก็จัดไป
พระรองมาเสริม. มีสีหนือลายที่รับกัน. ล้อกันดูแบบว่ามาด้วยกันได้
น่าสนุกนะครับ.
ขั้นเทพคือ. ถ้ารู้ตัวตนของเราว่าปั่นแนวใหน. แมทกับสีใหน รูปทรงใหนยิ่งสนุก
อยากให้คนมองเราตรงใหน. รู้สึกอย่างไร.
ตอนสำคัณคือต้องรู้มุมกล้องครับ. ทีนี้ออกมาสวยครับ
ปล. ผมสายปั่นดุเดือดครับ55
เปิดใจให้กว้าง เราจะได้เป็นสุข
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”