ไปเที่ยวอังกฤษ RAPHA CYCLE CLUB ( UK ) กับผมกันครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

hanchulpark
สมาชิก
สมาชิก

Re: ไปเที่ยวอังกฤษ RAPHA CYCLING CLUB ( UK ) กับผมกันครับ

โพสต์ โดย hanchulpark »

bunnyrace เขียน:ขอบคุณทุกๆท่านที่รอชมนะครับ ผมกำลังรวมรวมไฟล์อยุ่ครับ
neogundam เขียน:ตัดต่อได้ดี มุมกล้องก็ดี เพลงประกอบก็เยี่ยม ตากล้องมืออาชีพหรือเปล่าครับ? จะรอชม rapha cycing club (อยากได้ชุดทีม sky จัง)
ขอบคุณมากๆครับ ผมไม่ใช่ตากล้องครับ ผมใช้มือถือ และ gopro4 ถ่ายทั้งหมด มาตัดต่อใน แอป imovie ครับ ส่วนเรื่องชุดทีม sky ราคาดุดันมากๆครับ

:mrgreen:
hanchulpark เขียน:รอชมครับ ผมก็ว่าจะไปเดือนหน้าครับ
ผมไม่ทราบว่าพี่จะไปเมืองไหน เพราะ rapha มีที่ london และ manchester ครับ :mrgreen:
london ครับผม :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”