ปัญหาอมตะนิรันดร์กาล Part II : กะโหลก กับ เรื่องชวนปวดกะโหลก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

Re: ปัญหาอมตะนิรันดร์กาล Part II : กระโหลก กับ เรื่องชวนปวดกระโหลก

โพสต์ โดย lokoong » 08 ก.พ. 2015, 19:52

เพิ่มเติม อ.ลู นิดนึงครับ ลูกปืนrotor 4130 นอกจาก rotor แล้ว
enduro ก็มีด้วยครับ เป็นเบอร์ 3041

Re: ปัญหาอมตะนิรันดร์กาล Part II : กระโหลก กับ เรื่องชวนปวดกระโหลก

โพสต์ โดย lucifer » 08 ก.พ. 2015, 20:12

lokoong เขียน:เพิ่มเติม อ.ลู นิดนึงครับ ลูกปืนrotor 4130 นอกจาก rotor แล้ว
enduro ก็มีด้วยครับ เป็นเบอร์ 3041

ขอบคุณมากครับ
ถ้าอ่อนซ้อม อ่อนทักษะ ก็จะพบว่าจักรยานคันไหนๆก็ไม่แตกต่างกันหรอก เพราะปั่นไม่ไปเหมือนๆกัน และบังคับควบคุมได้ห่วยพอๆกัน

โพสต์ โดย koepikoe » 08 ก.พ. 2015, 20:49

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆ ครับผม...
อะไรก็ได้...ที่ไม่ทำให้ใครเดือนร้อน...!!!

โพสต์ โดย 9Jan » 08 ก.พ. 2015, 21:39

เรื่องของกะโหลกที่ไม่ใช่เรื่องกะโหลก กะลา

ขอบคุณครับ
นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์
สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา ...

โพสต์ โดย yut7 » 08 ก.พ. 2015, 21:55

ขอบคุณครับ
ความสุขเรา คือการออกไปปั่นครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 08 ก.พ. 2015, 23:19

ด้วยความขอบพระคุณครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle