แนะนำยาง ฮาร์ฟ และ งัด ทีครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Newteerawat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HCCT(HuaHin Chaam Cycle Team)
Bike: Giant propel sl/Giant Trinity/GIANT TCR SL

โพสต์ โดย Newteerawat »

อยากได้ทน+ไม่หนืด
Ride Decorrate
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 222 Cycling Team
Bike: Merida Reacto 400

Re: แนะนำยาง ฮาร์ฟ และ งัด ทีครับ

โพสต์ โดย Ride Decorrate »

Continental 4season
...รวมแว่น Oakey งาน AAA !!!... :lol: :lol: :lol:
https://www.facebook.com/photo.php?fbid ... =1&theater
9Jan
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CBoardman SLR9.8 Ultegra di2 Rolf TDF4SL

Re: แนะนำยาง ฮาร์ฟ และ งัด ทีครับ

โพสต์ โดย 9Jan »

veloflex record 28 tubular

continental 4000s clincher
นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์
สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา ...
MinPassakorn
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย MinPassakorn »

ยางงัด
Continental GP 4000s II
Challenge Criterium (รุ่นนี้เป็นตัวท๊อปในรุ่นยางงัดของChallenge เลียนแบบโครงสร้างมาจากยางทูบิวล่า เหมาะสำหรับการแข่งขัน)

ยางทูบิวล่า
Continental Sprinter
Continental GP 4000s II Tubular (คุณสมบัติน่าจะคล้ายๆกับรุ่นยางงัด)
Veloflex Carbon (ทีมSkyใช้อยู่ครับ)
Challenge Criterium Seta (รุ่นนี้เป็นตัวท๊อปของChallenge ยางรุ่นนี้TPI 1000+ครับ(TPIคือค่าของเส้นใยในโครงสร้างยางต่อ1ตร.นิ้ว พูดง่ายๆคือใน1ตร.นิ้วจะมีเส้นใยเยอะขนาดไหน))

Sent from my iPhone using Tapatalk
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”