อยากได้รองเท้าหมอบใหม่ แบบจบ งบประมาณ ไม่เกิน 10,000 บาท รับกวนแนะนำหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

OSK 97
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทุ่งสง
Bike: focus max. neilpride bora

Re: อยากได้รองเท้าหมอบใหม่ แบบจบ งบประมาณ ไม่เกิน 10,000 บาท รับกวนแนะนำหน่อยครับ

โพสต์ โดย OSK 97 »

รีวิว DMT Vega แบบสั้นๆ สวย แบบเอวบางร่างน้อย เบามากๆ ถ้าเทียบกับ ซิดิ Wire ระบบล็อค ง่ายๆแต่ใช้งานสะดวก ผมใช้ซิดิเบอร์44 ใช้เวก้าเบอร์43 พอดีครับ เท้าผมบานนิดๆ ก็ไม่บีบเท้า สรุปว่า คุ้มราคาครับ :oops:

รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
punya467
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rayong road bike, On/Off cycling
Bike: NICH LTD

Re: อยากได้รองเท้าหมอบใหม่ แบบจบ งบประมาณ ไม่เกิน 10,000 บาท รับกวนแนะนำหน่อยครับ

โพสต์ โดย punya467 »

ผมว่าส่วนหนึ่งมันขึ้นอยู่กับรูปร่างเท้าด้วยนะครับ ท๊อปของยี่ห้อหนึ่ง คนหนึ่งใส่ว่าดี อีกคนใส่อาจจะปวดก็เป็นได้ครับ
ลูกเผลอแล้วเจอกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”