เอา Allez E5 OSBB มาใส่แฮนรถ TT ปั่นแล้วจะนรกแตกไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Ragnex
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Solo cyclist
Bike: Cervelo S5

เอา Allez E5 OSBB มาใส่แฮนรถ TT ปั่นแล้วจะนรกแตกไหมครับ

โพสต์ โดย Ragnex »

นั่งมองรถตัวเอง เห็นองศามันโค้งๆ คอต่ำๆ ถ้าเอาแฮน TT มาทำใส่ทำเป็นรถ TT จะพุ่งแค่ไหน
รูปประจำตัวสมาชิก
Newteerawat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HCCT(HuaHin Chaam Cycle Team)
Bike: Giant propel sl/Giant Trinity/GIANT TCR SL

Re: เอา Allez E5 OSBB มาใส่แฮนรถ TT ปั่นแล้วจะนรกแตกไหมครับ

โพสต์ โดย Newteerawat »

ต้องลองครับ ถ่ายรูปให้ชมด้วยนะครับ :D
ปั่น
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: RB only

Re: เอา Allez E5 OSBB มาใส่แฮนรถ TT ปั่นแล้วจะนรกแตกไหมครับ

โพสต์ โดย ปั่น »

นรกแตกเลยรึ :shock:
โจ๊ก
SidewinderZ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TREK Emonda SL 2016
ติดต่อ:

โพสต์ โดย SidewinderZ »

ถ้าผีเท้าเท่าแชมป์ hour record ยิ่งกว่านรกแตกแน่นอน :D :D :D
ไปด้วยแรงขา
Ragnex
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Solo cyclist
Bike: Cervelo S5

โพสต์ โดย Ragnex »

หมายถึง เฟรมมันแข็ง ขี่แล้วสะเทือน กับองศามันก้มสุดๆ ถ้าเอามาทำ TT นี้ ปั่นทีได้นอนปั่น พอเจอขั้นถนนที ได้ระบมแน่ๆ ครับ :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”