ช้วยแนะนำเรื่องไมล์M5ไม่แสดงค่าแคลอรี่

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
tomoilfield
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0812611802
team: KK slow Rider
Bike: JAVA Siluro Carbon 2014

ช้วยแนะนำเรื่องไมล์M5ไม่แสดงค่าแคลอรี่

โพสต์ โดย tomoilfield »

ขอคำแนะนำเพื่อนที่มีความรู้เรื่องการตั้งค่าไมล์VDO M5ครับ คือไมล์ไม่แสดงค่าแคลอรี่ ค่าแสดงผลอื่นๆใช่ได้ครับยกเว้นวัด
รอบกานเต้นหัวใจเพราะผมไม่ได้ใส่สายรัดอกรอบขาใส่แม่เหล็กที่ขาจานขึ้นปกติครับแต่ไม่ทราบทำไมค่าแสดงการเบิร์นแคลอรี่
ทำไมมันไม่ขึ้นรบกวนผู้รู้ช่วนแนะนำด้วยครับ :D :D
รูปประจำตัวสมาชิก
SSB
สมาชิก
สมาชิก

Re: ช้วยแนะนำเรื่องไมล์M5ไม่แสดงค่าแคลอรี่

โพสต์ โดย SSB »

ต้องใช้ร่วมกับ heart rate ครับ ถึงจะวัด calorie burn ได้
รูปประจำตัวสมาชิก
bombermanhifi
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Specialized allez E5 REVOLUTION 2015

Re: ช้วยแนะนำเรื่องไมล์M5ไม่แสดงค่าแคลอรี่

โพสต์ โดย bombermanhifi »

SSB เขียน:ต้องใช้ร่วมกับ heart rate ครับ ถึงจะวัด calorie burn ได้

+1 ตามนั้นครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”