เราสามารถเอาล้อ Fixed gear มาใส่หมอบได้มั้ยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Paxxa
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: cBoardman elite air 9.2s
ติดต่อ:

เราสามารถเอาล้อ Fixed gear มาใส่หมอบได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย Paxxa »

อยากแต่งรถอะครับ สายฟิกส์เกียร์มีล้อหลายสี สนใจว่าเอามาใส่ด้วยกันได้นึไม่ครับ
vendorist
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เราสามารถเอาล้อ Fixed gear มาใส่หมอบได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย vendorist »

ล้อหน้าใส่ได้ครับ แต่ถ้าล้อหลังต้องเปลี่ยนเป็นดุมหมอบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”