+++แจกครับแจก คู่มือการซ่อมจักรยาน Barnett's+++

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

+++แจกครับแจก คู่มือการซ่อมจักรยาน Barnett's+++

โพสต์ โดย helterSkelter » 30 มิ.ย. 2009, 13:53

คู่มือการซ่อมจักรยาน "The Barnett's Manual of Bicycle Repair" ผมไปหาโหลดมาจากเว็บนอก เอามาแบ่งพี่ ๆ เพื่อน ๆ ครับ

ลองอ่านดูเขาบอกถึงรายละเอียดการซ่อม การติดตั้งทุกขั้นตอน ละเอียดมาก มีทั้งหมด 684 หน้า พร้อมรูปภาพประกอบ เพิ่งโหลดมายังอ่านไม่ถึงไหนได้แค่บทแรกเอง เอาไปช่วย ๆ กันอ่าน ช่วย ๆ กันศึกษาแบ่งปันความรู้กัุนนะครับ

ช่วยกรุณาลงอีเมล์ไว้ แล้วผมจะส่งไปให้ทางอีเมล์นะครับ (ไฟล์ขนาดประมาณ 11 MB)

หรือสามารถโหลดได้จากลิงค์ข้างล่างนี้ ด้วยความช่วยเหลือของคุณกอล์ฟบางแสน
http://www.4shared.com/file/17901449/ddfd5fb4/The_Barnetts_Manual_of_Bicycle_Repair.html

รูปภาพ

:ugeek: :ugeek: :ugeek:
แก้ไขล่าสุดโดย helterSkelter เมื่อ 11 ก.ค. 2009, 22:34, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
ห้างหุ้นส่วนจำกัด ไทยหุ้มลวด
ลวดมัดสายไฟ
เคเบิ้ลไทร์ คุณภาพ ราคาส่ง
ลวดสลิงหุ้มพลาสติกและอุปกรณ์

Re: +++แจกครับแจก คู่มือการซ่อมจักรยาน Barnett's+++

โพสต์ โดย 2die4 » 30 มิ.ย. 2009, 13:57

ขอประเดิมเลยละกันนะครับ

tonegean@hotmail.com

ขอบคุณมากครับผม
Stay away from me!!
ต๊องแน่ง☆•°°•.•°°•☆ต๊องแน่ง☆•°°•.•°°•☆\m/

Re: +++แจกครับแจก คู่มือการซ่อมจักรยาน Barnett's+++

โพสต์ โดย สมประสงค์ » 30 มิ.ย. 2009, 13:57

ขอคู่มือซ่อมจักรยานด้วยครับ ขอบคุณครับ
somprasong_w@hotmail.com

โพสต์ โดย trek-cs » 30 มิ.ย. 2009, 14:01

-ขอด้วยคนครับ
udomchom@gmail.com

ขนาด 11 MB ไม่ทราบส่งได้ไหม
--ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย jet » 30 มิ.ย. 2009, 14:03

ขอคู่มือซ่อมจักรยานด้วยครับ ขอบคุณครับ
jassada.s@sanook.com

โพสต์ โดย natpuwa » 30 มิ.ย. 2009, 14:07

รบกวนครับ..............

natpuwa@hotmail.com

แซงคิวมากๆ

สนุก.....สุข.....เศร้า......เคล้าน้ำตา....................ลังกาวี
viewtopic.php?f=56&t=576816

โพสต์ โดย สัตยา » 30 มิ.ย. 2009, 14:11

ขอด้วยคน ครับ ขอบคุณมากๆครับ :) :)

tom_sat@hotmail.com

โพสต์ โดย monotone » 30 มิ.ย. 2009, 14:12

รู้ไว้ไม่เสียหาย วันหน้าอาจได้ใช้.... ขอด้วยคนครับ
monotoneday@yahoo.com
ขอบคุณมากครับ
เอาไว้ฝากรูปมาโพสกันนะ >>>> http://image.ohozaa.com/

โพสต์ โดย trk93 » 30 มิ.ย. 2009, 14:15

ความจริงเข้าใจง่าย.....

โพสต์ โดย บ๊วย+ » 30 มิ.ย. 2009, 14:17

ขอด้วย ขอบคุณครับ
tawornl@scg.co.th

โพสต์ โดย pANDATHLON » 30 มิ.ย. 2009, 14:24

ขอด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ :mrgreen:
ruamchai_unisa@hotmail.com
"Human Performance. Multiplied."