DIY: Bicycle work shop

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

jeab-ddusedcar
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0819569341
team: ปั่นด้วยใจ-ตะกั่วป่า
Bike: DD Bike Takuapa ดีดีไบค์ ตะกั่วป่า
ติดต่อ:

Re: DIY: Bicycle work shop

โพสต์ โดย jeab-ddusedcar »

สุดยอดเลย ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
BoyMinburi
สมาชิก
สมาชิก
Bike: GIANT MTB

โพสต์ โดย BoyMinburi »

ผมเริ่มค้นหาเรื่องเกี่ยวกับแบบงานไม้ มาพบรูปโต๊ะเป็นอย่างแรก
กลายเป็นได้มาอ่าน "ความฝัน และการเดินตามความฝัน"
เป็นกระทู้ที่ดีมากเลยครับ ขอชื่นชมจากใจจริง
บ้านผมอยู่ไกลคงไม่ได้ไปใช้บริการ แต่จะเป็นกำลังใจให้ครับ

ปล.ผมก็ชอบทำงานไม้ ทำแบบใช้เองบ้านๆ และก็ชอบปั่นจักรยานทางไกลด้วย
หวังว่าคงมีโอกาสได้แลกเปลี่ยนกันบ้างครับ
Pichaa
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Pichaa »

ปักครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”