... เรื่องอานเลยครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pLEK
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek850 MTB, Giant HalfWay, Brompton M6R

... เรื่องอานเลยครับ

โพสต์ โดย pLEK »

รูปภาพ รูปภาพ

รวมลิ้งค์การเลือกอานหนังและจักรยานพับ :

การเลือกอานหนังที่เหมาะสม (คลิก)
สบายใจกับอานคู่ตรู๊ด สบายตรู๊ดกับอานคู่ใจ (รีวิวการลองใช้อานหนังแบบบ้านๆ) (คลิก)
สบายใจกับอานคู่ตรู๊ด สบายตรู๊ดกับอานคู่ใจ (ภาค 2)....New! (คลิก)

วีดีโอนี้ช่วยให้เราเข้าใจการรองรับ sit bone เหตุที่ Break in แล้วนั่งสบาย (คลิก)
การเร่ง Break in อานหนัง (คลิก)
อาน Selle An-Atomica (คลิก)
การดูแลรักษาอานหนัง Brooks (อาน Handmade จากอังกฤษ) (คลิก)
อานหนัง Gilles Berthoud เจลีย แบวธุ (อาน Handmade จากฝรั่งเศส) (คลิก)
ทำไมเลือกรถพับ? Why choose a folding bike? (คลิก)
รถพับที่ดีที่สุด The Best Folding Bike (คลิก)
รูปประจำตัวสมาชิก
Deva
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Mosso

Re: ... เรื่องอานเลยครับ

โพสต์ โดย Deva »

ยอดเยี่ยมครับ

เรื่องของอานเบาะ
เสียเงินแพงแค่ไหนก็ยอม
ชุดขับใช้ของถูกได้
แต่อานนี่ถูกหรือแพงไม่ว่า ขอไม่เจ็บก้นเป็นพอ

:lol: :lol: :lol:
ยศและลาภ หาบไป ไม่ได้แน่
มีเพียงแต่ ต้นทุน บุญกุศล
ทรัพย์สมบัติ ทิ้งไว้ ให้ปวงชน
แม้ร่างตน เขาก็เอา ไปเผาไฟ
เมื่อเจ้ามา มีอะไร มาด้วยเจ้า
เจ้าจะเอา แต่สุข สนุกไฉน
เจ้ามามือเปล่า เจ้าจะ เอาอะไร
เจ้าก็ไป มือเปล่า เหมือนเจ้ามา

สมเด็จพุฒาจารย์ โต พรหมรังสี
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”