จานหน้า เฟือง 20 ฟัน

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

รูปประจำตัวสมาชิก
liwan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Alone
Bike: Bianchi Attivo/ Missile stout/Specialized Sirrus

Re: จานหน้า เฟือง 20 ฟัน

โพสต์ โดย liwan »

ลองอ่านกระทู้นี้ของคุณ kobfujar ดูก่อนนะครับ
รอบอลแป๊ป อิ อิ

บางครั้งก็สับสน เรื่อง "Total Capacity" ของ ตีนผี
ใต้ฟ้าเดียวกัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817070618
team: Tak's spin clup
Bike: SCOTT scale 70

โพสต์ โดย ใต้ฟ้าเดียวกัน »

liwan เขียน:ลองอ่านกระทู้นี้ของคุณ kobfujar ดูก่อนนะครับ
รอบอลแป๊ป อิ อิ

บางครั้งก็สับสน เรื่อง "Total Capacity" ของ ตีนผี
ขอบคุณครับพี่ "liwan" พอเริ่มเข้าใจบ้างแล้วครับ

ถ้ามีอะไรไม่เข้าใจรบกวนขอคำแนะนำอีกน๊ะครับ

แต่....เสียดายฝรั่งเศส ไม่มีดวงจะได้แชมป์ยูโร 2016 จริง ๆ .... :lol: :lol: :lol: อุตส่าห์ลุ้นทั้งคืน :oops: :oops: :oops:
liwan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Alone
Bike: Bianchi Attivo/ Missile stout/Specialized Sirrus

โพสต์ โดย liwan »

เฮ้ย..ผมเชียร์ โปรตุเกส นะ
เพราะว่า..เอ
ไม่รู้ว่า พ่อของปู่หรือปู่ของพ่อ
ไรนี่แหละ เป็นโปรตุเกส
แล้วภรรยาท่าน เป็นพม่า
แต่ ผมเป็นคนไทยนะ...
kobfujar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone DiamondRock ชมพู-ดำ(เก่าๆ)
ตำแหน่ง: ถ.ประชาชื่น ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี

โพสต์ โดย kobfujar »

liwan เขียน:อ่านเจอกระทู่เก่าตัวเอง อิ อิ
...
เดี๋ยวถ้ามีเวลา ผมจะมาเสนอจานหน้า
ที่ฟันน้อยกว่า 20 ให้รับชมกันครับ
ยังติดตามข่าวสารกันอยู่ครับ.. :)
...
จาน 20 ซื้อจากไหน ราคาเท่าไหร่หรือครับ :D
...
ใต้ฟ้าเดียวกัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817070618
team: Tak's spin clup
Bike: SCOTT scale 70

โพสต์ โดย ใต้ฟ้าเดียวกัน »

kobfujar เขียน:
liwan เขียน:อ่านเจอกระทู่เก่าตัวเอง อิ อิ
...
เดี๋ยวถ้ามีเวลา ผมจะมาเสนอจานหน้า
ที่ฟันน้อยกว่า 20 ให้รับชมกันครับ
ยังติดตามข่าวสารกันอยู่ครับ.. :)
...
จาน 20 ซื้อจากไหน ราคาเท่าไหร่หรือครับ :D
...
:P :P :P
อยากทราบเหมือนกันครับ...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”