รบกวนช่วยแนะนำยาง 26x1.75 ที่มีแถบสะท้อนแสงที่แก้มยางให้ด้วยครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
E22CMD
สมาชิก
สมาชิก
team: กันดาร
Bike: SURLY Troll 2013 สีดำ

รบกวนช่วยแนะนำยาง 26x1.75 ที่มีแถบสะท้อนแสงที่แก้มยางให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย E22CMD »

สวัสดีครับ
รบกวนพี่ๆที่เคยมีประสพการณ์เรื่องยาง ช่วยแนะนำยาง 26x1.75 ที่มีแถบสะท้อนแสงที่แก้มยางให้ด้วยครับ เอาเป็นแบบดอกยางที่ใช้ทั่วๆไปน่ะครับ(ไม่เอาดอกวิบาก) ผมเคยใช้ตัวพาเรเซอร์ พาสเซร่า มาครับ(แต่ไม่มีแถบสะท้อนแสง) ตอนนี้ใช้ยางธรรมดามีแถบอยู่ครับ อยากเปลี่ยนครับ
ถ้าเป้นไปได้ ช่วยบอกพิกัดร้านขายด้วยครับ
ขอบคุณครับ :D
suntipop
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812740165
team: ศิษย์เก่า "ยานยนต์"
Bike: TREK 8500/ARAYA MuddyFox MF9/BIANCHI JAB 29/JAVA CL/SANTA CRUZ TallBoy/DAHON Speed Falco/CANNONDALE CADD10/TREK Mamba/Colnago Master Olympic/XTC FR 29er/Super 6 EVO
ตำแหน่ง: บางบอน

Re: รบกวนช่วยแนะนำยาง 26x1.75 ที่มีแถบสะท้อนแสงที่แก้มยางให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย suntipop »

ลองตัวนี้ดูครับ
ครบตามโจทย์เลย :D
ไฟล์แนบ
ชวาเบ้01.jpg (88.32 KiB) เข้าดูแล้ว 496 ครั้ง
"ทวิภพ" มะขามหวาน+โคนม มวกเหล็ก สระบุรี
สมาคมศิษย์เก่าสถาบัน "ยานยนต์" "นักเลงรถ" "นักเลงรถกระบะ"
"นักเลงรถถีบ" Garage Bicycle เซอร์วิสจักรยานทุกประเภท
www.speedxonline.com
www.motortrivia.com
Fisherman41
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 6079161
team: Freelance
Bike: Ferrous/Metal Bikes
ตำแหน่ง: เกษตรศาสตร์ บางเขน กรุงเทพฯ

Re: รบกวนช่วยแนะนำยาง 26x1.75 ที่มีแถบสะท้อนแสงที่แก้มยางให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย Fisherman41 »

E22CMD เขียน:สวัสดีครับ
รบกวนพี่ๆที่เคยมีประสพการณ์เรื่องยาง ช่วยแนะนำยาง 26x1.75 ที่มีแถบสะท้อนแสงที่แก้มยางให้ด้วยครับ เอาเป็นแบบดอกยางที่ใช้ทั่วๆไปน่ะครับ(ไม่เอาดอกวิบาก) ผมเคยใช้ตัวพาเรเซอร์ พาสเซร่า มาครับ(แต่ไม่มีแถบสะท้อนแสง) ตอนนี้ใช้ยางธรรมดามีแถบอยู่ครับ อยากเปลี่ยนครับ
ถ้าเป้นไปได้ ช่วยบอกพิกัดร้านขายด้วยครับ
ขอบคุณครับ :D
Maxxis Overdrive
Maxxis Overdrive Elite
Bike EVERYDAY

The only EZ day was YESTERDAY!
kobfujar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone DiamondRock ชมพู-ดำ(เก่าๆ)
ตำแหน่ง: ถ.ประชาชื่น ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี

โพสต์ โดย kobfujar »

E22CMD เขียน:....ยาง 26x1.75 ที่มีแถบสะท้อนแสงที่แก้มยางให้ด้วยครับ เอาเป็นแบบดอกยางที่ใช้ทั่วๆไปน่ะครับ(ไม่เอาดอกวิบาก) .... :D
ก็ไม่รู้ว่าทั่วไปตามที่ต้องการหรือเปล่านะครับ
Continental Tour ride ครับ หรือรุ่นใกล้เคียง มีแถบสะท้อนแสงด้วย ผมก็ใช้อยู่ แถบสะท้อนเลือนๆบ้างแล้ว
แต่เห็นว่า หาของยากครับไม่มีของเข้ามานานแล้ว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”