คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

รูปประจำตัวสมาชิก
noniie1150
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: Infinite

Re: คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

โพสต์ โดย noniie1150 »

รบกวนสมาชิกด้วยครับ พึ่งซื้อรุ่นนี้มาเช่นกัน ใครมีช่วยส่งให้ผมด้วยนะครับ

anon_boom_@hotmail.com

ขอบพระคุณครับ
noniie1150
สมาชิก
สมาชิก

Re: คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

ช่วยส่งให้ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
wph
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย wph »

ขอด้วยครับ ใครมีช่วยส่งให้ผมด้วยนะครับ

yoye.sriracha@gmail.com

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
"กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน"
noniie1150
สมาชิก
สมาชิก

ยังไม่ใครส่งให้เลย :|
super50
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: BIANCHI

โพสต์ โดย super50 »

ArmCm เขียน:ท่านไหนอยากได้คู่มือภาษาไทย ผมรบกวนใช้ PM นะครับ เพราะผมไม่ค่อยได้เข้ามาดูในกระทู้ หรือไม่ก็ e-mail มาหาผม ผมจะได้ตอบกลับได้รวดเร็วเลย หรือท่านใดมีแล้วจะช่วยผมแจกก็ได้นะครับ ผมกลัวจะไม่ทั่วถึง ผมช่วยแจกคู่มือไมล์ภาษาไทยมาตั้งแต่ ปี 2011 // 4 ปีแล้ว พยายามจะให้ทุกท่านที่ขอมา หากตกหล่นก็ขออภัยด้วย
ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่มอบให้อย่างยาวนาน กับทุกๆท่านครับ :D
รบกวนขอคู่มือ ฉบับภาษาไทยด้วยครับ...เมลล์ส่งทางPM แล้วครับ
ขอบคุณมากครับผม :D
HMX
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0823566132
team: Bangsai cycling club
Bike: Impulso veloce
ตำแหน่ง: 20 หมู่4 ต.ห่อหมก อ.บางไทร จ.อยุธยา 13190

โพสต์ โดย HMX »

ขอคู่มือภาษาไทยด้วยครับ sutthipong.4943@hotmail.com ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”