มีใครเจอแบบผมบ้างเข้าเวป www.siammtb.com ไม่ได้

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

Re: มีใครเจอแบบผมบ้างเข้าเวป www.siammtb.com ไม่ได้

โพสต์ โดย B_cool » 15 ส.ค. 2010, 14:59

เป็น web ทดสอบความแรงของคอมเราครับ ? 55

ปล. ของผมก็ค้างเหมือนกัน (บางที) :P

Re: มีใครเจอแบบผมบ้างเข้าเวป www.siammtb.com ไม่ได้

โพสต์ โดย qtsengheng » 18 ส.ค. 2010, 10:02

โยชูวา เขียน:อยากไปดูข้อมูลอุปกรณ์บางอย่างนะครับ
แต่ก่อนเข้าได้ ตั้งแต่ต้นปีถึงปัจจุบันเข้าไม่ได้เลยครับ เข้าทีไรจอค้างทุกที
มีใครเจอแบบผมบ้าง ครับ

http://www.siammtb.comลองดูได้ครับ

เหมือนกันครับค้างเลย !

โพสต์ โดย LA-Group » 15 ม.ค. 2014, 16:00

รูปภาพ
ในนามบริษัทแอลเอไบซิเคิ้ลในฐานะตัวแทนจำหน่ายจักรยาน CUBE อย่างเป็นทางการ
ได้รับการแจ้งจาก บริษัทต้นสังกัดผู้ผลิตว่า ตอนนี้มีผู้นำเข้าและ ปลอมแปลง Frame จักรยาน Cube เพื่อจำหน่ายในเมืองไทย
เป็นFrameที่ทำเลียนแบบ ขอให้ผู้ซื้อ โปรอพิจารณาก่อนตัดสินใจซื้อ
บริษัทแอลเอไบซิเคิ้ล ไม่รับผิดชอบหรือรับประกัน
สินค้าที่บอกเลียนแบบหรือปลอมแปลง ที่ซื้อขายกันนอกสังกัดตัวแทนจำหน่ายอย่างถูกต้อง
ภายใต้การรับของของ บริษัท แอล.เอ. ไบซิเคิ้ล ( ประเทศไทย ) จำกัด
จึงเรียนมายังพี่น้องนักปั่นทุกท่าน