โช๊คลมเสีย

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
pa.niroj
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เทค 3900
ติดต่อ:

โช๊คลมเสีย

โพสต์ โดย pa.niroj »

พอดีโช๊คหน้าเสือภูเขามันปรับไม่ได้ ให้มันอ่อน แข็ง ปรับไม้ได้ คิดว่าน่าจะเสีย จะซ่อมคุ้มค่าการซ่อมหรือป่าว ยี่ห้อธรรมดาครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
harukung
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi

Re: โช๊คลมเสีย

โพสต์ โดย harukung »

โช้คลมสามารถปรับความแข็งอ่อนได้จากแรงดันลมในกระบอกโช้ค เอาสูบโช้คเสียบดูครับ
pa.niroj
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เทค 3900
ติดต่อ:

Re: โช๊คลมเสีย

โพสต์ โดย pa.niroj »

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”